Bason – Quán cà phê đẹp quận 1 không nên bỏ lỡ

Updated on 09/10/2019 in Xã Hội
1 on 04/30/2023

Em chào cả nhà em đang tìm một quán cà phê đẹp đẹp ở quận 1 ạ. Em có thói quen là mỗi buổi sáng t7 và chủ nhật sẽ tìm một quán cà phê có không gian đep ,thoải mái để thưởng thức cà phê cùng với đó là ngồi tám chuyện với mấy đứa bạn nữa ạ. Em thì kiểu ngồi ở đâu quen thì chỉ ngồi mãi một quán vậy à, nhưng do quán cà phê em hay ngồi đang mở rộng nên tạm dừng hoạt động vài tháng nên em phải đi tìm quán khác trước ạ. Tuần trước đến mới biết quán đóng cửa nên em chọn đại một quán cà phê để ngồi ,ai ngờ chọn phải quán nhìn thì cũng há thoáng mát nhưng đồ uống thì phải gọi là tệ luôn ạ. Mà giá cả lại khá đắt nữa ạ ,em khá thất vọng luôn. Em cũng không biết nhiều quán lắm nên hôm nay lên đây nhờ cả nhà chỉ giúp ạ. Có ai biết quán cà phê nào ngon ,đjep đẹp xíu chỉ em với, ở quận 1 nhé. em cảm ơn.

Rate this thread
  • Liked by
0 on 09/10/2019

Hi bạn mình cũng rất thích uống cà phê nên biết một số quán cũng rất ngon luôn. cuối tuần được nghỉ mình và mấy đứa bạn cũng rủ nhau cà phê cà pháo chém gió vậy đó, đây có lẻ là thú vui tao nhã của nhiều người :)) Ở quận 1 thì cũng có khá nhiều quán cà phê ngon đấy bạn ơi, từ sang trong đến bình dân đều có nhé. Mà mình thích nhất là quán Bason ấy. Quán này ở tầng trệt The Myst Dong Khoi Hotel, quán có không gian cũng khá đẹp, ấm cúng, nhân viên chuyên nghiệp nhiệt tình lắm bạn ơi, tới đây cực thoải mái luôn.
Chỗ này có không gian ngoài trời với lối kiến trúc độc đáo, với gam màu trắng tinh khiết kết hợp với màu xanh của cây làm cho quán trở nên sang trọng ,lịch sự , thực khách cũng cảm thấy được thư giãn hơn rất nhiều. Thực đơn quán này thì khỏi phải chê luôn ,đồ uống chất lượng, ngon lắm, món nào món nấy được làm ra rất công phu, chuyên nghiệp. Chắc chắn bạn sẽ rất thích đấy. Ngoài ra bạn cũng có thể xem thêm một vài địa chỉ thú vị ở đây nữa nhé: https://topnlist.com/dia-chi-quan-ca-phe-dep-quan-1/#4-quan-ca-phe-dep-quan-1-8211-bason

• Liked by
Cancel