Bên Quận 3 có quán Phở Hòa thế nào vậy mọi người?

Updated on 10/09/2019 in Món Ngon
1 on 03/20/2023

Chào cả nhà, trên này có bạn nào thích ăn phở như mình không ta, hi hi. Nói thật chứ sáng nào mình ăn phở cũng không thấy ngán luôn á. Mới đây mình có biết bên quận 3 có quán Phở Hòa nge bảo nổi tiếng lắm nè. Thấy quán này cũng nằm trên đường mình đi làm nên cũng muốn ghé ăn đây cho tiện đường luôn mà không biết chất lượng bên quán phở Hòa này thế nào nên có gì bạn nào biết thì chia sẻ cho mình với nha. Thank nhiều ngen

Rate this thread
  • Liked by
0 on 10/09/2019

Hi chào bạn nha, theo mình biết thì phở là món ăn đặc trưng ngoài miền Bắc và hiện nay thì hầu như khắp cả nước đều thích món ăn này với nhiều biến tấu khác nhau để hợp hơn khẩu vị của từng vùng miền đó nha. Hi

Bên quán Phở Hào quận 3 bạn hỏi thì mình được biết đây là địa chỉ được rất đông người tìm đến để thưởng thức tô phở ở đây đó nha. Phở Hòa đã có từ lâu đời nổi tiếng với tô phở to bự đặc biệt ngon, nhiều thịt thơm mềm bốc khói nghi ngút, nước dùng ở đây được hầm xương nên rất ngọt. Vì ẩm thực sài gòn rất đa dạng, Phở được xem như là một “nét duyên” của ẩm thực nơi đây. Điều độc đáo tạo nên quán phở bò ngon nhất Sài Gòn đó chính là công thức, cách nấu nên vì thế đây luôn là điểm đến lý tưởng cho những ai nghiền ăn phở đó nha. Hi

Ngoài ra thì còn rất nhiều quán phở ngon, nổi tiếng ở thành phố bạn có thể vào tham khảo thêm ở bài viết này nhé https://topnlist.com/top-07-quan-pho-bo-ngon-nhat-tai-tphcm/

• Liked by
Cancel