Cháo ếch Singapore tại Merci Res Quán – 35 Vũ Huy Tấn, Phường 3, Bình Thạnh có ngon không?

Updated on 09/23/2019 in Món Ngon
1 on 03/20/2023

Hello mọi người, có ai ở đây đang là tín đồ của món cháo ếch singapore không ạ? Đây là một món ăn mà em rất là khoái đó ạ, vậy nên em rất hay đi tìm kiếm các quán cháo ếch singapore tại sài gòn để thưởng thức. Không biết mọi người ở đây có ai đã đi đến chỗ Merci Res Quán – 35 Vũ Huy Tấn, Phường 3, Bình Thạnh chưa ạ? Chỗ này bán cháo ếch singapore có ngon không vậy mọi người?

Rate this thread
  • Liked by
0 on 09/23/2019

Chào bạn nha, chỗ Merci Res Quán bán cháo ếch singapore thì phải nói là không còn gì để chê nè. Cháo ếch singapore tại đây có khá nhiều hương vị nên bạn có thể lựa chọn một vị yêu thích để mà thưởng thức. Thịt ếch dai, ngọt và rất là đậm đà với gia vị được tẩm ướp rất hợp khẩu vị.
Dù đông khách nhưng quán luôn phục vụ nhanh chóng và chu đáo cho nên khi đến đây mình đều rất hài lòng. Giá cả trong menu của quán cũng rất là bình dân cho nên càng thu hút được nhiều khách hơn nữa. Mình chỉ mới nói sơ qua thôi nè, bạn phải tự mình đến đây thưởng thức mới có được những cảm nhận khách quan hơn nè.
Tại tp hcm cũng có một số tiệm cháo ếch singapore cũng ngon lắm, bạn xem thêm ở bài viết này nha:
https://topnlist.com/dia-chi-tiem-chao-ech-singapore-ngon-tai-tphcm/#4-merci-res-quan-8211-35-vu-huy-tan-phuong-3-binh-thanh

• Liked by
Cancel