Cho mình thông tin quán bún thịt nướng 1657 với nha

Updated on 04/03/2020 in Món Ngon
1 on 02/06/2023

Hi chào các bạn nha, nói đến ăn uống thì có lẻ ở HCM không thể thiếu món bún thịt nướng phải không nhỉ? Mình thì thường xuyên ăn ngoài nên việc ăn bún thịt nướng được xem thường xuyên luôn á. hi. Mới đây mình có nge nói quán bún thịt nướng 1657 này ngon lắm nè mà mình chưa đến thử lần nào hết nên cũng nhờ xem có bạn nào biết thông tin về quán này thì cho mình biết chút ít với nha. Cảm ơn nhiều nha

Rate this thread
  • Liked by
0 on 04/03/2020

Hi bạn, nói đế bụn thịt nướng chắc có lẻ đây là món ăn không thể thiếu ở đất sài thành này nhỉ? hi. Mình cũng là dân lao động ở đây nên việc thường xuyên ăn những loại này là chuyện hằng ngày á.

Còn nói đến quán bún thịt nướng 1657 thì quán này nối tiếng ngon ở thành phố đó nha. Đến đây bạn sẽ trải nghiệm được một tô bún với những nguyên liệu thông thường như chả giò, thịt nướng, mỡ hành, đậu phộng và rau nhưng tô bún hấp dẫn và thơm ngon hơn bao giờ hết. Ngoài bún thịt nướng thì quán còn phục vụ cánh gà và chân gà nướng muối ớt nữa nhé nên bạn đến thưởng thức cho biết nha. hi.

Bạn có thể tham khảo thêm danh sách các quán bún thịt nướng ngon tại HCM ở bài viết này nhé https://topnlist.com/top-7-tiem-bun-thit-nuong-ngon-tai-ho-chi-minh/#7-bun-thit-nuong-1657

• Liked by
Cancel