Geylang Lor 9 – Cháo Ếch Singapore- 35, Đông Du, Bến Nghé, Quận 1

Updated on 10/07/2019 in Xã Hội
1 on 03/29/2023

Mình là một người rất là thích ăn cháo ếch cho nên mình cũng rất là hay đi thưởng thức món ăn này tại các địa điểm ở thành phố Hồ Chí Minh. Mới đây mình được nghe nói đến quán Geylang Lor 9 – Cháo Ếch Singapore ở quận 1, không biết là mọi người ở đây có ai đã thưởng thức cháo ếch ở đây chưa nhỉ? Nếu có rồi thì có thể cho mình biết cháo ếch ở đây có ngon không với ạ?

Rate this thread
  • Liked by
0 on 10/07/2019

Cháo ếch ở Geylang Lor 9 – Cháo Ếch Singapore- 35, Đông Du, Bến Nghé, Quận 1 có ngon không?
Chào bạn nè, mình cũng cực kỳ thích cháo ếch nè bạn. Chỗ cháo ếch bạn hỏi là ở 35, Đông Du, Bến Nghé, Quận 1 phải không nhỉ? Nói chung cái tên Geylang Lor 9 – Cháo Ếch Singapore nổi tiếng ở khu vực này lắm. Quán này bán đến tận khuya mà vẫn đông khách lắm nè.
Mình rất thích ăn cháo ếch ở đây. Cháo nấu rất ngon, không loãng. Được pha giữa gạo và nếp nên vị cháo rất béo. Thịt Ếch được làm kĩ, ướp gia vị đậm đà , vừa miệng. Ăn vào cảm thấy không quá mặn, không quá cay. Ngoài ra thì không gian quán đẹp, ngăn nắp, sáng sủa lịch sự, phục vụ rất tốt.
Bên cạnh đó thì quán này cũng còn rất nhiều điểm ok mà mình chưa nói hết, cho nên bạn vào bài viết này đọc thêm nha:
https://topnlist.com/dia-chi-tiem-chao-ech-singapore-ngon-tai-tphcm/#2-geylang-lor-9-8211-chao-ech-singapore-35-dong-du-ben-nghe-quan-1

• Liked by
Cancel