Kem chống nắng Anessa Perfect UV Sunscreen Aqua Booster SPF 50+ PA++++ có giá bao nhiêu?

Updated on 10/22/2019 in Thời Trang
1 on 04/18/2023

Huhu tư vấn giúp em với mọi người ơi. Trời Sài Gòn đã nắng gắt, nóng này kia rồi mà em mới đọc được không khí ở Sài Gòn cũng đang bị ô nhiễm nữa chứ, ra đường phải bịt kín với bôi hết kem này đến kem khác để bảo vệ da khỏi bị tổn thương.

Em lại vừa hết kem chống nắng, mà loại kem chống nắng trước của em dùng nó không được tốt lắm nên em muốn đổi loại khác. Em tìm hiểu thì thấy kem chống nắng Anessa Perfect UV Sunscreen Aqua Booster SPF 50+ PA++++ cũng khá là tốt, cũng có nhiều thông tin với phản hồi khen từ phía người dùng nên cũng muốn tìm hiểu xem sao.

Có chị nào dùng loại này có thể cho em biết loại này có tốt không ạ, với lại giá có mắt không nhỉ?

Rate this thread
  • Liked by
0 on 10/22/2019

Hôm bửa mình qua nhà đứa bạn chơi thấy nó cũng đang dùng loại kem chống nắng Anessa Perfect UV Sunscreen Aqua Booster SPF 50+ PA++++ này đó bạn ơi. Phải nói chứ trong khâu chọn mỹ phẩm của nó thì khỏi chê luôn, nó toàn là chọn những loại sản phẩm tốt không ak, mấy loại tầm tầm là nó không dùng đâu nhé.

Mình cũng có xin nó xoa thử cực kỳ thích luôn, loại kem chống nắng này thoa lên nó thẩm thấu vào da luôn không dây bết dính trên da nên sẽ không bí da như những loại kem trước mình từng dùng, hơn nữa lại không gây kích ứng đối với da nhạy cảm nữa, nên loại này cực kỳ thích hợp.

Hơn nữa thành phần của nó có nhiều chất chống nắng cực kỳ tốt và hiệu quả, nên hiện nay loại kem chống nắng Anessa Perfect UV Sunscreen Aqua Booster SPF 50+ PA++++ đang được rất nhiều bạn nữ săn đón hiện nay đó nhé, nên nhanh chân nhanh tay mà rước em ấy về đi bạn ơi, chứ với cái thời tiết Sài Gòn như bây giờ mà không dùng kem chống nắng đi ra ngoài mấy bửa là cháy thôi.

Nếu bạn muốn chắc chắn nữa có thể tham khảo thêm bài viết này nhé https://topnlist.com/danh-sach-kem-chong-nang-co-gia-binh-dan-tot-nhat-hien-nay/

• Liked by
Cancel