Kem chống nắng Anessa Perfect UV Sunscreen Skincare Milk SPF 50 PA ++++ có thực sự hiệu quả

Updated on 08/05/2019 in Thời Trang
1 on 03/08/2023

Hi all, mình vừa mới được một ng bạn tặng cho một chai kem chống nắng hảng Anessa Perfect UV Sunscreen Skincare Milk SPF 50 PA ++++. Mình vốn dĩ rất lười bôi lem chống nắng, nhưng da mình cũng không đến nỗi. Nhưng lần đi công tác vừa rồi, do phải di chuyển ngoài nắng nhiều nên da mình sạm và đỏ lên hơn, cô bạn nhìn mình vậy ms mua tặng cho lọ KCN đó, nói là tốt lắm hợp với mọi loại da. Mình nghe vậy cũng thích, nhưng cũng hơi ngờ ngợ xíu, vì da mình cũng khá nhạy cảm, mặc dù mình hơi “xì dầu” xíu nhưng may mình ko có đám mụn nào. Lỡ may dùng ko đúng cách, đúng da chắc mình chớt hhuhu.

Mọi người trong này ai từng dùng sp này thì cho mình ít review thật tình với ạ, chứ mình đọc trên mang toàn khen KCN trên trời, trên mây, đó chính là lý đo mình không tin lắm. Cảm ơn mn nhé :DD

Rate this thread
  • Liked by
0 on 08/05/2019

Cái này thì cũng tuỳ vào thể trạng da với cách chăm sóc da của bạn nữa nè. Trước mua gì, đọc review cũng tốt, nhưng phải biết chọn lọc, nghe những kênh của các blogger uy tín, chất lượng thì ok.

Riêng mình, với một đứa trung thành với sp của Anessa hơn 2 năm qua, cũng như đã sử dụng dòng kcn của hảng này – Kem chống nắng Anessa Perfect UV Sunscreen Skincare Milk SPF 50 PA ++++, mình thấy rất tốt và hiệu quả. Đầu tiên là phải nói, đây là dòng kem dạng sữa nên rất dễ tán, mùi thơn nhẹ, không có cồn nhé, bạn chỉ cần sài một ít là tán luôn cho cả mặt được rồi, rất tiết kiệm. Khi dùng nó cx không làm cho da mình bị bí, đồng thời hạn chế mồi hôi, hay nhờn thoát ra.

Mỗi lần mình đi chơi biển hay hoạt động thể thao ngoài trời mình đều bôi sp này cả, da không bị đen đi nhiều, lại không bị cảm thấy cháy rát cho nắng. Để đạt hiêu quả tốt nhất, bạn nên bôi laị khoảng 2 đên 3 tiếng từ lần đầu tiên nhé. Đặc biệt khâu rửa mặt da, cx rất quan trọng đấy, nếu bạn rửa ko sách, cx sinh ra mụn ẩn dưới da.

Ngoài sp Kem chống nắng Anessa Perfect UV Sunscreen Skincare Milk SPF 50 PA ++++, bạn có thể thao khảo thêm dở bài viết này, mình đã đọc và thấy rất ok, link ở đây nhé https://topnlist.com/cac-loai-kem-chong-nang-duoc-yeu-thich-nhat/ 

• Liked by
Cancel