MERCI. nails, hair & café -địa chỉ làm nail hot nhất tại quận 1 TP HCM

Updated on 08/06/2019 in Xã Hội
1 on 04/23/2023

Hi hội chị em xinh đẹp của group này ạ. Hôm nay em có chút chuyện muốn xin ý kiến từ chị em ạ. Chuyện là thế em là một đứa con gái có ngoại hình khá ổn. Em rất chăm chút cho bản thân từ những bộ phận nhỏ nhất đến cả tổng thể. Chỉ cần bước chân ra ngoài là em phải trang điểm, áo quần này nọ thật tươm tất, em nhìn ai cứ ăn mặc luộm thuộm là em rất ghét ạ.Với lại bữa nay con gái mà không biết làm đẹp cho mình thì quá chán rồi ạ. Đàn ông con trai nhiều lúc họ nhìn vào thấy người yêu mình đẹp cũng sẽ hãnh diện rồi đi ra ngoài giao tiếp cũng gây ấn tượng tốt với người khác nữa.
Vấn đề là sắp tới em bay vào Sài Gòn công tác 2 tuần, đúng vào lịch chăm sóc lại bộ móng của em. Mà giờ em chưa biết địa chỉ nào uy tín để làm móng hết ạ. Chị em biết chỗ nào làm nail chất lượng ở quận 1 càng tốt thì chỉ cho em với ạ. Em cảm ơn nhiều lắm.

Rate this thread
  • Liked by
0 on 08/06/2019

Hi bạn, mình cũng có đam mê làm đẹp nè,nhiều khi cả tháng tốn cả chục triệu chỉ để đi Spa chăm sóc cơ thể. Mà thật nhìn mình đẹp vậy mình còn thích nữa là :)) Chị em phụ nữ thời nay là phải chăm chút bản thân, ăn diện, biết yêu thương bản thân vào thế mấy người đàn ông họ mới thích, chồng thì hãnh diện hơn. Mà mình làm đẹp đâu chỉ để trai ngắm mà làm đẹp còn cho chính mình nữa mà. cái này đồng mình quan điểm với bạn luôn.
À bạn hỏi địa chỉ làm nail chất lương ở quận 1 phải không ? ở quận 1 mình có biết địa chỉ này: MERCI. nails, hair & café . Chỗ này đang rất hot luôn bạn ơi, mình cũng làm ở đây rồi : làm nail mẫu mã đjep, nhân viên nhiệt tình, thân thiện, sơn loại tốt. Bạn mà chọn chỗ này thì hết chê luôn vừa làm nail, làm tóc mà vừa thưởng thức những loại đồ uống thơm ngon hay nhâm nhi những món ăn vặt tuyệt ngon. Giá cả chỗ này cũng rất ổn luôn bạn ơi. Bạn có thể tham khảo thêm ở đây nhé : https://topnlist.com/dia-chi-tiem-nail-noi-tieng-nhat-tai-quan-1/

• Liked by
Cancel