Quán cafe Awesome cafe ở quận 7 có đẹp?

Updated on 06/09/2020 in Xã Hội
1 on 03/04/2023

Chào cả nhà nhé. Nhà mình có ai từng đi cafe ở quán Awesome cafe tại quận 7 chưa vậy cho em hỏi chút xíu thông tin với ạ? Em trước giờ rất thích đi tìm những quán cafe có view đẹp để thực hiện niềm đam mê chụp hình của mình thôi. Em nghe có mấy người bảo bên quận 7 có quán cafe Awesome cafe view đẹp mà nước uống cũng ngon nữa. Cả nhà có anh chị nào review cho em thông tin được không ạ?

Rate this thread
  • Liked by
0 on 06/09/2020

Chào bạn nhé, mình đã đến quán Awesome cafe được hai lần rồi.

Đơn thuần chỉ là một điểm dừng chân với không gian nhỏ nhắn mang lại sự ấm cúng cho các thực khách khi đến đây.

Quán nằm khuất trên đại lộ Nguyễn Văn Linh khá khó tìm vì không có bảng hiệu và đó cũng là điều đặc biệt ở quán. Nó như 1 viên ngọc lặng lẽ ẩn mình giữa thành phố sầm uất.

Khi bước chân vào quán bạn như bước vào thế giới khác, tràn ngập mùi cà phê, mùi bánh thơm,âm nhạc du dương…

Awesome tuy nhỏ nhưng lại được chăm chút rất chi tiết, cà phê ở đây rất chất lượng, hương thơm nồng nàn đậm chất cà phê ý.

Nếu bạn muốn tận hưởng không khí trong lành, thoáng mát rồi cùng bạn bè, người thân nhâm nhi ly cà phê nồng nàn ý thì đây sẽ là địa điểm rất tuyệt vời.

Địa chỉ: 994 Nguyễn Văn Linh, D2 – 21 Khu Phố Mỹ Toàn 3, Quận 7, TP. HCM.

Ngoài quán này ra thì ở quận 7 cũng còn một số quán khác nữa, view cũng đẹp không kém. Bạn tham khảo thêm nhé https://topnlist.com/top-5-quan-ca-phe-view-dep-yen-tinh-tai-quan-7/

• Liked by
Cancel