Quán lẫu Nướng No.1 món nào ngon nhất?

Updated on 09/24/2019 in Món Ngon
1 on 03/12/2023

Cuối tuần này nhóm bọn em dự định kiếm 1 chổ ăn lẫu để hàn huyên tâm sự chứ lâu rồi chưa ssuwocj gặp nhau, khu Q 10 gần chổ em thấy quán lẫu nướng No.1 nghe giang hồ đồn là lẫu ngon lắm mà không biết nên gọi lẫu loại nào ngon nhất mọi người, hay là món nào cũng ngon nhỉ :), mọi người ai ăn ở đây rồi thì đề xuất món Lẫu nào ngon giùm em nhé? cám ơn mọi người nhiều.

Rate this thread
  • Liked by
0 on 09/24/2019

Chào bạn, mình thì chưa ăn lẩu ở đây bao giờ, nhưng mình có tìm hiểu trên internet có thông nhiều thông tin mà đọc cũng thấy hoang mang vì nghe nói món nào cũng ngon thật :). đây nhé ngtuyeen văn của đoạn đó như sau:
” Dù được nhiều người khen ngợi món nướng ở đây ngon nhưng món lẩu cũng được nhiều người đánh giá rất cao, đặc biệt là món lẩu thái, hẳn nhiều người cũng biết về hương vị của lẩu thái rất hấp dẫn. Nếu lẩu thái được đánh giá hấp dẫn vì sự đa dạng của mùi vị, lẩu sa tế hải sản với vị cay đặc trưng tê tê nơi đầu lưỡi… thì lẩu nấm thiên nhiên Vân Nam tại Nướng No.1 lại mang đến hương vị ngọt dịu, thanh mát vô cùng dễ chịu. Với không gian ấm cúng rất thích hợp với những buổi họp mặt gia đình bạn bè vào những buổi chiều chiều hay những ngày cuối tuần. Thực đơn ở đây với nhiều món ngon, nhân viên phục vụ nhiệt tình, thân thiện.”

• Liked by
Cancel