Review cho mình về nông trại 5Ku Farm ở quận 2 với?

Updated on 10/10/2019 in Du Lịch
1 on 03/25/2023

Mọi người ơi, cuối tuần này cơ quan em có tổ chức đi picnic ạ. Em hào hứng lắm, vì em mới chuyển vào Sài Gòn làm việc nên thành ra em cũng chưa được đi chơi nhiều. mà chỗ nông trại 5Ku Farm ở quận 2 này em cũng chưa đến luôn. Mọi người có ai có thể cho xin xin vài cái review về địa điểm này được không ạ?

Rate this thread
  • Liked by
0 on 10/10/2019

Chào bạn nha, được đi picnic ở nông trại 5Ku Farm thì còn gì bằng nữa. Không gian chỗ này rất thoáng mát, rất giống vùng quê. Đặt chân đến đây, bạn sẽ thấy những vạt rau xanh trông đầy sức sống.
Ngoài khu nuôi trồng thì 5Ku Farm còn có khu vui chơi, chụp hình ngoại cảnh và cả thiên đường ăn uống khác lạ “đậm vị” thôn quê.Thức ăn chế biến thì ngon phải biết, nước chấm cũng đậm đà lắm. Đồ ăn tại quán đa số là đồ tự trồng/tự nuôi rau lang, ếch rô ti, gà.
Các món được yêu thích ở đây thường là gà nướng, tôm càng sông, cá trê nướng, ếch chiên nướng mắm, nghêu hấp, rau luộc,… cộng thêm không gian tuyệt đẹp như thế thì chắc chắn đây sẽ là điểm lưu tới lý tưởng cho buổi picnic của bạn đó.
Bạn có thể xem chi tiết hơn về địa điểm này ở thông tin trong bài viết dưới đây nha:
https://topnlist.com/doi-gio-voi-9-dia-diem-picnic-cuoi-tuan-gan-sai-gon/#8-5ku-farm

• Liked by
Cancel