Review giúp em kem chống nắng Innisfree Perfect UV Protection Cream Triple Care SPF 50 PA+

Updated on 08/14/2019 in Du Lịch
1 on 02/25/2023

Chào các chị em nhà mình ạ, chị em vào tư vấn giúp em vấn đề này với ạ? da em thuộc loại da dầu, qua tìm hiểu em thấy có một loại kem chống nắng dành cho da dầu là Innisfree Perfect UV Protection Cream Triple Care SPF 50 PA+++ em thấy với tầm giá tốt, phù hợp với người lương 5 cọc 3 đồng như em vậy,

Nhưng không biết dùng có tốt ko mọi người nhỉ? Có chị em nào đã dùng rồi thì Review giúp em kem chống nắng Innisfree Perfect UV Protection Cream Triple Care SPF 50 PA+++ với ạ? có nên mua sản phẩm này về dùng ko ạ. dã có ai bị dị ứng hay gặp vấn đề gì khi sử dụng ko ạ?

Mọi người tư vấn giúp em với nhé. tại em là người ít sử dụng kem chống nắng lắm, chỉ vì đợt này công ty đi du lịch biển 3 ngày nên phải vất vã tìm kem đây ạ. em cám ơn mọi người trước .

Rate this thread
  • Liked by
0 on 08/14/2019

Chào bạn, Innisfree Perfect UV Protection Cream Triple Care SPF 50 PA+++ là kem ở mức giá ko cao quá củng ko thấp sản phẩm này mình củng đang dùng vì mình củng thuộc loại da dầu giống như bạn,

Một lần bôi bạn có thể bảo vệ từ 6-8 tiếng đó, dùng kem này làm tôn da rất tốt với bạn có thể sử dụng như một loại kem lót trong khi mackup, về kết cấu kem ban đầu nhìn thì khá đặc nhưng tán kem ra thì rất dễ , dùng rất thoải mái và ko gây cảm giác bí da. nói chúng là bạn nên mua dùng thử.

• Liked by
Cancel