Son Yves Saint Laurent Rouge Volupté Shine – 37 USD có gây khô môi hay không?

Updated on 08/14/2019 in Thời Trang
1 on 02/19/2023

Chào các tín đồ mê làm đẹp nha, he he. Nói vậy thôi cứ chị em chút ta ai mà không thích làm đẹp hi. Nào là đi thẩm mỹ, làm tóc, chăm sóc da, dùng các loại mỹ phẩm dưỡng da,… và nhất là đối với chị em thì cây son hầu như là vật bất ly thân đung không nè. Ha ha. Mình cũng là một trong những tín đồ mê son á, loại gì mới mới hay đang hót đều dùng thử cho biết với xem lên màu thế nào, mình có hợp với loại son dó không, nói chung là đủ kiểu luôn ấy. Hi.

Mới đây mình thấy có ra loại son đang rất hot hiện nay là Son Yves Saint Laurent Rouge Volupté Shine – 37 USD. Thấy nhiều người tìm đến loại son này lắm luôn mà mình thấy lạ lạ á vì chưa nge đến loại này bào giờ cả. Hix.Vì thế mà cũng không biết loại son này dùng ra sao? Khi đánh lên có đẹp không? Có nhiều màu cho mình lựa chọn hay không? Và nhất là có gây nên trieu chứng khô môi hay không? Hì. Cho nên mình cũng muốn hỏi thử xem có bạn nào dùng loại này rồi thì biết khi đánh son Yves Saint Laurent Rouge Volupté Shine lên có làm môi mình bị khô không nha? Có gì tư vấn theemcho mình biết hi

Rate this thread
  • Liked by
0 on 08/14/2019

Hey bạn gái xinh đẹp mê son. He he. Nói đùa cho vui vậy thôi chứ mình cũng là một tín đồ của các loại son nè. Hi. Mà hầu như bạn gái nào không mê nhỉ. Mình thấy hiện nay thì mỗi lần ra đường ai ai cũng đều phải dùng đến thứ này. Không chỉ là khi đi dự tiệc hay party, đi làm mới dùng đến nó. Ngay ca đi chơi, đi học thì các bạn ddeu dùng đến á cho nên có thể nói son là thứ không thể thiếu được á

Mình thì cũng hay dùng các dong son như 3ce, hay là velvet, mac,.. vì mình dùng quen các loại này rồi với lại không gây nên hiện tượng khô môi mà cảm giác môi mềm và mịn lắm á. Còn về loại son Yves Saint Laurent Rouge Volupté Shine – 37 USD này thì mình cũng có nghe qua. Loại này cũng khá đắt tiền á nên mình nghĩ là tôt lắm nè. Với lại những loại son có thương hiệu với giá thành như vậy thì đa sô sẽ không làm cho môi bị khô àm làm mịn môi hơn và rất lâu phai màu đó nên mình nghĩ loại này dùng tốt lắm á.

Nãy mình có tìm thấy bài viết giới thiệu về những cây son nổi tiếng hiện nay bạn vào đọc xem nè https://topnlist.com/danh-sach-top-10-cay-son-dat-do-nhat-the-gioi/.

• Liked by
Cancel